Viên uống giảm đau hạ sốt TYLENOL Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 viên

800,000VNĐ

  • Tên sản phẩm : Viên uống giảm đau hạ sốt TYLENOL Extra Strength 500mg.

  • Nhà sản xuất : TYLENOL.

  • Đóng gói : 325 viên.

Tình trạng: Còn hàng

Xuất xứ: Mỹ

☏ Hotline tư vấn: 0765.333.0690966.888.950

Thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength 500mg của Mỹ với hiệu quả giảm nhanh các cơn đau, các cơn đau làm bạn khổ sở, mệt mỏi, khó chịu không thể tâp trung cho một việc nào đó. Tylenol như một liều thuốc giảm đau hạ sốt an toàn nhưng tránh lạm dụng Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg quá nhiều.Hàm lượng Tylenol Acetaminophen 500mg giải quyết mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường. Thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol vô cùng cần thiết cho mọi gia đình để dùng khi cần thiết. Đương nhiên, viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol 325 viên được chuyên gia khuyên dùng vì hiệu quả giảm đau nhanh và an toàn cho sức khỏe. 

 

Thuốc uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen 500mg 325 viên.
Thuốc uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen 500mg 325 viên.

 

Giới thiệu thuốc uống giảm đau hạ sốt Tylenol :

➤ Những cơn đau nhức luôn khiến chúng ta cảm thấy khó chịu, và không thể tiếp tục công việc, sinh hoạt bình thường. Đó chính là lý do mà bạn cần đến thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol.

➤ Tylenol Extra Strength là sản phẩm được sản xuất tại Mỹ được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.

 Sản phẩm hiện nay được bán trong các nhà thuốc chuyên dụng và rất cần trong tủ thuốc của mọi gia đình.

 

Tylenol Acetaminophen 500mg là gì ?

  • Acetaminophen hay còn gọi là Paracetamol là thuốc hạ sốt giảm đau phổ biến nhất hiện nay. Nó có hiệu quả gần như Aspirin, tuy nhiên, không có khả năng chống viêm, nên ít tác dụng phụ hơn. 
  • Tylenol Acetaminophen 500mg được cả Thế giới tin dùng, là thuốc không cần kê đơn.

 

Công dụng của Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength :

– Tylenol 325 viên có tác dụng làm giảm đau tạm thời đối với các trường hợp:

 ✔ Đau đầu.

  Đau răng.

  Đau nhức do viêm khớp.

  Đau bụng kinh nguyệt.

  Đau do chuột rút.

– Bên cạnh đó, thuốc hỗ trợ điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng. 

– Tác dụng của thuốc có thể chỉ sau vài giờ.

– Sử dụng Tylenol 325 viên giúp bạn lấy lại tinh thần để tiếp tục công việc.

 

Vì sao nên chọn viên uống Tylenol 325 viên ?

 

Tylenol Acetaminophen 500mg không có tác dụng chống viêm nên không ảnh hưởng đến tiểu cầu, đông máu, không gây kích ứng tiêu hóa. 

Thuốc giảm đau trên thị trường hiện nay đều có tác dụng phụ. Nhưng với thuốc Tylenol 325 viên, điều này đã được giảm bớt. 

Sản phẩm được chuyên gia khuyên dùng và đang phổ biến trên toàn Thế giới. Tylenol Acetaminophen 500mg chắc chắn là sự lựa chọn lý tưởng nhất cho gia đình bạn.

Hướng dẫn sử dụng / cách uống thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg:

– Thuốc dùng cho người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.

– Uống 2 viên trong mỗi 6 giờ, nhưng không quá 6 viên trong vòng 24 giờ.

– Không sử dụng liên tục quá 10 ngày.

– Nếu triệu chứng không giảm, cần đến ngay cơ sở y tế để khám bệnh.

Một số lưu ý : 

  • Không sử dụng thuốc cảm Tylenol của Mỹ quá liều
  • Trẻ em dưới 12 tuổi, phụ nữ mang thai không dùng sản phẩm này
  • Không dùng cho người nghiện rượu bia hoặc bị tổn thương gan
  • Nếu đang dùng bất kỳ loại thuốc nào thì bạn nên hỏi ý kiến chuyên gia trước khi dùng Tylenol Acetaminophen 500mg.
  • Bảo quản dưới 25 độ C, tránh ẩm, nhiệt độ cao.
  • Một số triệu chứng: ban đỏ, dị ứng,… nếu quá mẫn cảm với thành phần của thuốc, tham khảo ý kiến bác sĩ.

 

Thành phần thuốc giảm đau hạ sốt của Mỹ Tylenol Extra Strength 500mg :

Acetaminophen 500mg, carnauba sáp, dầu thầu dầu, bột bắp, muối nhôm, FD&C red # 40, hypromellose, magnesi stearat, polyethylene glycol, cellulose bột, tinh bột tiền gelatin hóa, propylene glycol, cánh kiến đỏ, sodium starch glycolate, titanium dioxide.

 

Dùng thuốc giảm đau, hạ sốt Tylenol 500mg trong thời gian dài có hại gì không ?

Dùng thuốc Tylenol Extra Strength 500mg trong thời gian để điều trị cơn đau thì không gặp vấn đề gì. Nhưng nếu cơn đau hạ sốt kéo dài thời gian dài thì việc uống liên tục thuốc giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength không phải là cách tốt. Bạn nên đến bác sĩ để được điều trị chính xác bệnh của mình.

 

Dùng thuốc giảm đau Tylenol liều cao có ảnh hưởng gì đến sức khoẻ không ?

Thuốc giảm đau hạ sốt của Mỹ Tylenol Extra Strength 500mg có chứa acetaminophen. Nếu sử dụng hơn 4.000 mg acetaminophen trong 24 giờ hoặc dùng chung với các thuốc khác có chứa acetaminophen. Hay uống 3 hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày khi sử dụng Tylenol 500mg có thể sẽ gây tổn thương gan nghiêm trọng.

 

Dùng thuốc Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg có cần uống kèm thuốc kháng sinh khác không ?

Không cần dùng kèm bất cứ loại nào kèm Tylenol 500mg. Vì trong Tylenol đã có thành phần Acetaminophen 500mg để giảm đau hạ sốt hiệu quả rồi.

Lưu ý :

  • Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
  • Hiệu quả sử dụng sản phẩm tùy thuộc cơ địa của từng người.
  • Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn in trên bao bì sản phẩm trước khi sử dụng.

 

Tại sao không dùng Paracetamol, Panadol, Advil.. mà nên dùng Tylenol Acetaminophen khi nhiễm Covid ?

Cho dù bạn đã chích ngừa hay chưa, các thuốc cảm sốt khác làm giảm kháng thể chống lại virus covid. Nhưng Tylenol của Mỹ thì không nên các bác sĩ Mỹ khuyến cáp người dân dùng Tylenol khi bị nhiễm Covid-19.

 

TYLENOL Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 viên của Mỹ giá bao nhiêu ?

Shop mỹ phẩm chính hãng NÀNG XUÂN AUTHENTIC là nơi bán viên uống Tylenol Mỹ chất lượng tốt. Cùng với sự tư vấn chuyên nghiệp nhờ 6 năm kinh nghiệm bán.

Thông tin liên hệ với shop NÀNG XUÂN AUTHENTIC qua Fanpage tại :

https://www.facebook.com/nangxuan.auth

 

 

Xem thêm : Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Tylenol Extra Strength Rapid Release Gels 500mg 290 viên.

( Loại Tylenol Acetaminophen Extra Strength Rapid Release Gels 500mg dùng được cho người uống bia rượu với tác dụng nhanh hơn và ít hại gan thận hơn. Vì là dạng gel nên tan nhanh hơn và hiệu quả cũng cao hơn dạng viên trắng thông thường ).

 

Thuốc Tylenol Extra Strength Rapid Release Gels 500mg Mỹ 290 viên
Thuốc Tylenol Acetaminophen Extra Strength Rapid Release Gels 500mg Mỹ 290 viên.

 

Địa chỉ mua viên uống giảm đau hạ sốt TYLENOL Extra Strength 500mg chính hãng mua ở đâu ?

  •  Shop NÀNG XUÂN AUTHENTIC là một địa chỉ uy tín mua TYLENOL Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 viên chính hãng Mỹ của các nàng Sài Gòn và ở toàn quốc. Chúng mình có mạng lưới ship hàng siêu nhanh với cước phí thấp. Cam kết mang đến cho bạn những sản phẩm chính hãng tốt nhất đúng với giá trị của nó.
  • Với những thông tin trên về viên uống Tylenol MỹNÀNG XUÂN AUTHENTIC hi vọng đã giúp các nàng tìm hiểu rõ hơn về cách uống Tylenol Mỹ. Nếu còn điều gì thắc mắc về sản phẩm – Nàng đừng ngại liên hệ với shop nhé. Chúng mình luôn sẵn sàng tư vấn. Và hi vọng hữu duyên được trao sản phẩm tuyệt vời này đến tay Nàng ! 

❤ From Nàng Xuân with Love !

________________________________________________________________________

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Viên uống giảm đau hạ sốt TYLENOL Acetaminophen Extra Strength 500mg 325 viên”

zalo icon
messenger